Đoàn trường THPT Hoàng Hoa Thám
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đoàn trường THPT Hoàng Hoa Thám

welkum to my dear school

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
xiumaixiumai
Vô danh
Vô danh
xiumaixiumai

Age : 32 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 73 Trường - lớp của bạn : °¤*(¯`○°˚† 11a9_HHT jkul †˚°○´ ?)°¤* Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty07/11/08, 08:48 pm

ành ghép chắc lun NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI 811822
http://360.yahoo.com/girl_hajuku
Admin
Công thần
Công thần
Admin

Age : 32 Registration date : 10/10/2008 Tổng số bài gửi : 79 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty08/11/08, 01:59 pm

bạn giai này chắc hồi đó buôn bán cực khổ lắm hay sao mà cái bản mẹt đen thùi lùi dzạ NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI 481737
@bomb_A2: ông có bị cùi bắp hok, chèn cái link hình dzô thẻ code thì kết thúc phải là ".jpg" hay là gì chứ. Đằng này ông chơi luôn mấy cái đuôi râu ria của link, hèn chi nó ko hiện ảnh NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI 65106
https://hhtsite.forumvi.com
ChickyKilla
Vô danh
Vô danh
ChickyKilla

Age : 32 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 109 Trường - lớp của bạn : Bộ lạc 11A5 Sở thích : Muzik is mah life Tính cách : Khùng & Điên

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty08/11/08, 02:36 pm

bạn này cấp II phải học Phú Mỹ hok ????
P/S : bạn chỉnh Color Blance ở phần mặt chưa khớp với phần da Very Happy
nhưng nhìn là mún chết cười rùi
gấucon_kute
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
gấucon_kute

Age : 30 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 98 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám xì kun - lớp 10a2 Sở thích : hướng đạo the best ^^ Tính cách : khùng điên

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty08/11/08, 06:45 pm

sao nhìn hao hao thằng bạn mình nhỉ?Nó cũg học ở Gia Định tên là Tín hay Tính jì đó ^^
http://animalclub.darkbb.com
bomb_A2
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
bomb_A2

Age : 32 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 35 Trường - lớp của bạn : Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty08/11/08, 07:10 pm

yeah hahaha đúng rùi đó bạn . thằng Tín đó hahaha........bạn cũng bik nữa hả...hàng xóm tui mà nè đừng nói lại nha....nó kiu người oánh tui đó hehhe

tui có làm hình lớp nữa có phan admin nữa đừng lo tui sẽ post sau
gấucon_kute
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
gấucon_kute

Age : 30 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 98 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám xì kun - lớp 10a2 Sở thích : hướng đạo the best ^^ Tính cách : khùng điên

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty08/11/08, 07:17 pm

hahaha...trái đất quả tròn, bạn hỏi thử nó bik nhỏ nào tên Vân bạn thằng Lu là nó bik liền àh , nhà nó trong hẻm mười chớ đâu , ủa zị bạn ở trong hẻm 10 lun hả?;))
http://animalclub.darkbb.com
bomb_A2
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
bomb_A2

Age : 32 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 35 Trường - lớp của bạn : Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty08/11/08, 07:51 pm

uhm nhà tui là tiệm diện tử nhật anh................
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI Empty

NGƯỜI BẠN THÂN CỦA TUI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang