Đoàn trường THPT Hoàng Hoa Thám
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đoàn trường THPT Hoàng Hoa Thám

welkum to my dear school

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
†¯°Nhox_Kµte°¯†
Vô danh
Vô danh
†¯°Nhox_Kµte°¯†

Age : 30 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 30 Trường - lớp của bạn : Hoàng Bông Thám xì kun- lớp 10A10 Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 07:37 am

Hiện nay , có rất nhiều trường cấp III đã áp dụng việc cấm hs mang điện thoại di động vào trường , mình cũng ko biết lý do dẫn đến việc này là gì ? Chẳng lẽ nhà trường sợ hs mang điẹn thoại vào trường rồi từ đó sẽ gây xao nhãng việc học sao Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Icon_think2 ? Trong khi đó , thầy cô nào cũng có di động bên mình cả , chắc là thầy cô cũng ko sợ xao nhãng việc dạy học Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Icon_smile2 ?! Mình đã từng chứng kiến việc thầy cô đang giảng bài thế là quay sang nói chuyên điện thoại một hồi lâu mới giảng bài tiếp Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Icon_no2 . Vậy theo các bạn , các bạn có hoàn toàn đồng tình về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động không ? Mình nghĩ là nếu điện thoại di động mang lợi ích đến cho mọi người , kể cả hs , vậy thì tại sao trường lại cấm ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Icon_blahblah
Meepolisk
Vô danh
Vô danh
Meepolisk

Age : 30 Registration date : 03/11/2008 Tổng số bài gửi : 42 Trường - lớp của bạn : đại trụ sở 10a3 xD Sở thích : Tính cách : Zui zẽ, zễ zãi..... :X

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 10:54 am

đồng ý với bạn này Very Happy mà hình như bây h trường mình cho đem DT rồi mà
http://www.yahoo360.com/pro_hydra
gấucon_kute
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
gấucon_kute

Age : 30 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 98 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám xì kun - lớp 10a2 Sở thích : hướng đạo the best ^^ Tính cách : khùng điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 11:13 am

mình nghĩ là cần thiết cho hs mang đt , vì nhà mình ai cũg đi làm thường xuyên , việc đưa đón rất phức tạp , trong khi ko có cái đt là ko thể liên lạc đc vs ai trong nhà để xếp việc đưa đón , đi làm đi học.Còn cái đt của trường thì có thể xài đc , nhưng ko fải bất cứ lúc nào , nếu mình k có tiền xu thì làm sao mà gọi?nêu1 đt trườg hư thì làm sao mà gọi , rồi nếu cấm mag đt , lúc ra khỏi trừơg có việc gì cần thiết thì fải làm sao để liên lạc vs gia đình đây?
CHo nên mình nghĩ nhà trườig nên cho hs mang đt , chỉ có điều là ko sữ dụng gây mất trật tự trog giờ học thôi
http://animalclub.darkbb.com
Ká Ngựa
Vô danh
Vô danh
Ká Ngựa

Age : 30 Registration date : 03/11/2008 Tổng số bài gửi : 95 Trường - lớp của bạn : 10a3 Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 11:18 am

trường mình cho mang dd rồi mà
mà sao cái bài này copy bên ddlqd hay sao zậy ? bên đó cũng có cái 2pic zống zầy nè, y chang luôn. nhox ku te là ai zợ
http://360.yahoo.com/girl.nhox
Meepolisk
Vô danh
Vô danh
Meepolisk

Age : 30 Registration date : 03/11/2008 Tổng số bài gửi : 42 Trường - lớp của bạn : đại trụ sở 10a3 xD Sở thích : Tính cách : Zui zẽ, zễ zãi..... :X

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 05:12 pm

thế hóa ra cái tin nhà trường cho đem DT là tin đồn à :| mém tí die.....
http://www.yahoo360.com/pro_hydra
¶«ïd ßöÿ
Vô danh
Vô danh
¶«ïd ßöÿ

Age : 30 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 15 Trường - lớp của bạn : trường thì ai cũng bjk còn lớp thì chính là nó thị tộc 10A17 Sở thích : nhìu nhìu Tính cách : wậy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 05:21 pm

ủa màh đúng là nhà trường cho mang DĐ thật màh Exclamation nhưng cấm là trong lớp ko đc dùng chỉ khi nào ra chơi hoặc ra về mới cho nt hoặc nghe nhạc = DĐ :shock:chứ bây h` hết cấm mang theo đến trường rùi cheers
Vitcon197
Vô danh
Vô danh
Vitcon197

Age : 30 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 59 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám- Lớp trưởng 10A1 Sở thích : Chat, làm thơ, viết blog Tính cách : Nhí nhảnh, hay cười

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 05:38 pm

Nhà trường hết cấm rùj. Nhưng nếu mang thì ko đc nghe trong lớp. Tuy nhiên đem điện thoại cũng có 1 bất lợi... là gây lòng tham nơi bạn bè Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? 65106
http://www.loveduck.kute.pro
Nấm
Vô danh
Vô danh
Nấm

Age : 30 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 32 Trường - lớp của bạn : 10A11 Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 06:17 pm

Lớp Nấm mất nhiều rồi :) k dám đem nữa đâu - mượn xài ké thôy =]]
ShimJoni
Vô danh
Vô danh
ShimJoni

Age : 30 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 6 Trường - lớp của bạn : 10A1 xjnh xjnh đợp đợp^^ Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 06:22 pm

tui thấy có đem đt hay ko thì cũng bt muh
trong lớp ko đc xài, chẳng có jì khác trước đây
jờ ra chơi xài, jờ ra chơi thì đi rú rởn chứ thu lu 1 góc bấm bấm cũng chán lắm
nhưng muh cho đem thì tốt hơn, có chuyện thì liên lạc cũng dễ hơn(đỡ fải tốn tiền gọi điện^^)
muh con gái đem là khổ nhất, fải giữ cho kỹ, váy thì ko có túi, ko có chỗ đểT_T
mấy boy suớng gòi, wần có túi, cứ thảy vào đó ai muh lấy đc
¶«ïd ßöÿ
Vô danh
Vô danh
¶«ïd ßöÿ

Age : 30 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 15 Trường - lớp của bạn : trường thì ai cũng bjk còn lớp thì chính là nó thị tộc 10A17 Sở thích : nhìu nhìu Tính cách : wậy

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 09:39 pm

ai bỉu ko giữ kỉ chi mất gáng chịu Exclamation đem ga khoe cho dữ dzô rùj mất
Ká Ngựa
Vô danh
Vô danh
Ká Ngựa

Age : 30 Registration date : 03/11/2008 Tổng số bài gửi : 95 Trường - lớp của bạn : 10a3 Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty06/11/08, 10:28 pm

đừng có nói như zậy, đâu fải ai mang dd cũng mất, tại lớp đó có tay ghẻ chôm đồ thôi.
http://360.yahoo.com/girl.nhox
}{o4`i__{/u~
Vô danh
Vô danh
}{o4`i__{/u~

Age : 31 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 47 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám - 10A2 Sở thích : Ăn kem , đi chơi , thể thao Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty07/11/08, 07:23 pm

Không biết lớp mấy bạn thế nào nhưng 10A2 chúng tớ ko bao giờ có chuyện chôm chỉa đâu nhá . Giờ ra chơi tụi nó để máy tính lên bàn ( ngày nào cũng vậy ) wa trời luôn mà có xảy ra chuyện mất cắp gì đâu . Chuyện mất cắp lo do lòng tham của những học sinh cá biệt thui . Nếu một lớp mà có tinh thần đoàn kết , bạn bè tin tưởng nhau thì sẽ ko có chuyện ăn cắp ở đây đâu . Còn về việc mang điện thoại thì mình rất đồng tình với bạn chủ Topic vì ngoại trừ việc mất mát thì nó có rất nhiều ưu điểm như là giờ ra chơi có thể chơi game , nghe nhạc .... giảm stress sau giờ học căn thẳng và giúp cho việc liên lạc giữa bạn và gia đình dễ dàng hơn . Ví dụ như ờ nhà có chuyện gì gấp thì làm sao có thể báo cho bạn biết được , ngoại trừ bạn có điện thoại di động bên mình , với lại mình thấy việc mang điện thoại cũng ko có hại gì chỉ cần ko được nghe ĐT trong giờ học là được .
gấucon_kute
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
gấucon_kute

Age : 30 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 98 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám xì kun - lớp 10a2 Sở thích : hướng đạo the best ^^ Tính cách : khùng điên

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty07/11/08, 07:30 pm

đúng đó vũ^^ , vậy tốt nhất là nên mag ^^
†¯°Nhox_Kµte°¯†
Vô danh
Vô danh
†¯°Nhox_Kµte°¯†

Age : 30 Registration date : 05/11/2008 Tổng số bài gửi : 30 Trường - lớp của bạn : Hoàng Bông Thám xì kun- lớp 10A10 Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty07/11/08, 09:10 pm

Há há! Mình mong ngày này đã lâu gùi! I love HHT! Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? 316397

Nhưng mà xui wá! Hôm nay tự nhiên wên tắt dt, thế là có đứa nhá máy. May là vừa reo lên tắt kịp pà cô hem có thấy nên lơ lun Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? 811822 Hú hồn hú zía àh !
†¯°Nhox_Kµte°¯†
Vô danh
Vô danh
†¯°Nhox_Kµte°¯†

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty07/11/08, 09:11 pm

Trích dẫn :
Không biết lớp mấy bạn thế nào nhưng 10A2 chúng tớ ko bao giờ có chuyện chôm chỉa đâu nhá . Giờ ra chơi tụi nó để máy tính lên bàn ( ngày nào cũng vậy ) wa trời luôn mà có xảy ra chuyện mất cắp gì đâu . Chuyện mất cắp lo do lòng tham của những học sinh cá biệt thui . Nếu một lớp mà có tinh thần đoàn kết , bạn bè tin tưởng nhau thì sẽ ko có chuyện ăn cắp ở đây đâu . Còn về việc mang điện thoại thì mình rất đồng tình với bạn chủ Topic vì ngoại trừ việc mất mát thì nó có rất nhiều ưu điểm như là giờ ra chơi có thể chơi game , nghe nhạc .... giảm stress sau giờ học căn thẳng và giúp cho việc liên lạc giữa bạn và gia đình dễ dàng hơn . Ví dụ như ờ nhà có chuyện gì gấp thì làm sao có thể báo cho bạn biết được , ngoại trừ bạn có điện thoại di động bên mình , với lại mình thấy việc mang điện thoại cũng ko có hại gì chỉ cần ko được nghe ĐT trong giờ học là được .

Mình tán thành 100%, zơ cả 4 chi lun nà Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? 738824
pucaxinh60
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
pucaxinh60

Age : 31 Registration date : 03/11/2008 Tổng số bài gửi : 28 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám - 11A2 Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty07/11/08, 09:24 pm

¶«ïd ßöÿ đã viết:
ai bỉu ko giữ kỉ chi mất gáng chịu Exclamation đem ga khoe cho dữ dzô rùj mất
nói zậy mà nghe đc hả bạn, nhìu khi ng` ta mất vì chiện ngoài ý mún thui. ai mất của mà ko khóc hả bạn.
http://360.yahoo.com/my_profile-aZJIrU0ydKTAdr7M0vob5jUDgOsV;_yl
Vitcon197
Vô danh
Vô danh
Vitcon197

Age : 30 Registration date : 04/11/2008 Tổng số bài gửi : 59 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám- Lớp trưởng 10A1 Sở thích : Chat, làm thơ, viết blog Tính cách : Nhí nhảnh, hay cười

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty08/11/08, 11:16 am

Ây dà! Topic đắt khách quá. Zỵ là đc mang di động òy. He he... Mai iem đem cáj mobie dép cho mấy pác lé mắt chơj Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? 65106
http://www.loveduck.kute.pro
Chu™Levis
Vô danh
Vô danh
Chu™Levis

Age : 31 Registration date : 07/11/2008 Tổng số bài gửi : 67 Trường - lớp của bạn : 10a4 Sở thích : Đi chơi cung bạn bè,ăn những món mình thic Tính cách : Hền,vui tính.

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty08/11/08, 11:27 am

Trường cho mang gòi mà............hehehehe.......
http://360.yahoo.com/luv_forever1105
rapchick
Vô danh
Vô danh
rapchick

Age : 31 Registration date : 06/11/2008 Tổng số bài gửi : 37 Trường - lớp của bạn : H2T lớp 11a9 Sở thích : Don't like everything Tính cách : lạnh lùng

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty08/11/08, 12:22 pm

Trường mình có cho mang Đt đâu!!!Nếu có thì tui đâu có bị tịch thu khi Giám thị đi kiểm đột xuất!!!mà nói thiệt chứ hok có ĐT thì bất lợi nhiều lắm!!!nhìu khi lở hok có tiền gọi ĐT công cộng đi vây mượn 2k để gọi củng mệt người!!!hay bị jì thì gọi một cái cho gia đình biết!!!chứ cấm là vô lí!!hồn ai nấy jử ĐT ai nấy xài mất do hok cẩn thẩn ráng chịu trách ai đc!!!vì vậy hok đc cấm mang ĐT
http://360.yahoo.com/my_profile-JrJPe6YzRKoyjgH70cghE3ojbRLu1g--
†¯°Nhox_Kµte°¯†
Vô danh
Vô danh
†¯°Nhox_Kµte°¯†

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty08/11/08, 09:51 pm

Nói vậy chứ trường cho đem DT là hên lém rùi! Nhưng đừng có làm wá kẻo bị tịch thu thì xui lém!
¶«ïd ßöÿ
Vô danh
Vô danh
¶«ïd ßöÿ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty08/11/08, 10:41 pm

hèr hèr tại lúc bị KT đột xuất chưa coá nói là đc mang điện thoại Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? 513797 sau lúc KT đóa mời nói nên bị tịch thu là đúng gòy Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? 506225
pisu|pu
Vô danh
Vô danh
pisu|pu

Age : 32 Registration date : 31/10/2008 Tổng số bài gửi : 9 Trường - lớp của bạn : 11a8-H2T Sở thích : Tính cách : Hiền dã man :))

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty11/11/08, 10:06 pm

oa thế ra cho đem dt theo roy` ah :)) mừng ghê. Nhưng mai hỏi thầy lại cho chắc, hỡm rày ko nghe ai thông báo hết Very Happy. Trước h tụi bạn trong lớp cũng mang dt wa' trời, nhưng mà hồi hộp lắm. Có bữa thấy lớp kế bị Kiểm tra cặp, bên lớp mình weo' hết, xúm nhau kím chỗ giấu (2 chỗ độc nhất là: Nam giấu dưới vớ, Nữ giấu trong underwear.... :)) dã man gê. Bây h thì khoẻ ròi ^^
http://360.yahoo.com/pisu432
gấucon_kute
Mode thử nghiệm
Mode thử nghiệm
gấucon_kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty11/11/08, 10:41 pm

ọc...giấu toàn chỗ độc...her her
wooh_yuk123
Vô danh
Vô danh
wooh_yuk123

Age : 31 Registration date : 03/11/2008 Tổng số bài gửi : 23 Trường - lớp của bạn : Hoàng Hoa Thám-11a8 Sở thích : Tính cách :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty13/11/08, 10:54 pm

sax ban Tien^ nhaz' toàn chỉ người khác giấu những chỗ độc lỡ người ta bắt trước sao 
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ? Empty

Bạn nghĩ như thế nào về việc nhà trường cấm hs mang điện thoại di động ?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang